MWG SWAP
MWG SWAP is #63 in Shopping Free in Vietnam and charting in 1 of 30 countries we track.
Updated 24 Oct 2026 · rankings refresh through the day
CategoryShopping
PriceFree
Released
Rating★ 3.0 (2)
Version1.0.1
Age rating4+
First seen by us
25 Sep 2026
Rating
3.0 ★
2 ratings
Measured
Best rank now
#63
Measured
MWG SWAP on the App Store
App details
App ID
6796156424
Publisher
THE GIOI DI DONG INFORMATION TECHNOLOGY LIMITED COMPANY
On the store since
Aug 2026
Under a year
Minimum OS
iOS 15.1+
iPhone 6s and later
Devices
iPhone · iPad
Content rating
4+
Languages
1
EN
Size
31 MB
Where MWG SWAP's downloads come from Modelled
Last 30 days: organic search, browsing the store, features and paid ads.
Where it ranks now
Every top chart it appears in across 30 countries.
| Country | Charts | Rank |
|---|---|---|
| ShoppingFree | #63 |
Apps near MWG SWAP on the chart
Shopping Free, around #63.
Ratings
App Store, worldwide.
Rating
3.0 ★
2 ratings
Measured
Ratings
2
Measured
About MWG SWAP
Bạn đang có nhu cầu thanh lý thiết bị cũ hay muốn biết chiếc điện thoại, máy tính bảng hiện tại của mình đáng giá bao nhiêu để chuẩn bị lên đời? MWGSwap chính là trợ lý công nghệ hoàn hảo dành cho bạn.
Chúng tôi mang đến giải pháp thẩm định giá tự động, phù hợp và minh bạch ngay trên điện thoại của bạn mà không cần phải mang máy ra tận cửa hàng.
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT:
Tự Định Giá Thông Minh: Không cần kiến thức kỹ thuật phức tạp. Quy trình chẩn đoán tự động của MWGSwap cực kỳ thân thiện và đơn giản, giúp bạn dễ dàng kiểm tra tình trạng thiết bị của mình qua vài thao tác chạm.
Siêu Tốc Chỉ Trong 5 Phút: Tiết kiệm tối đa thời gian của bạn. Trải nghiệm luồng kiểm tra mượt mà và nhận ngay kết quả định giá chuẩn xác chỉ trong vòng 5 phút.
Trợ Giá Lên Đời: chính sách trợ giá MWGSwap hấp dẫn.
Bảo Mật Dữ Liệu Tuyệt Đối: Sự an toàn của bạn là ưu tiên số một. Trước khi hoàn tất giao dịch thu mua, toàn bộ dữ liệu cá nhân trên thiết bị của bạn sẽ được xóa trắng 100%, đảm bảo không thể khôi phục và không rò rỉ thông tin.
Tại sao nên chọn MWGSwap?
- Giao diện trực quan, dễ sử dụng cho mọi lứa tuổi.
- Minh bạch trong từng khâu đánh giá linh kiện.
- Tối ưu hóa chi phí khi bạn muốn nâng cấp thiết bị mới.
Chúng tôi mang đến giải pháp thẩm định giá tự động, phù hợp và minh bạch ngay trên điện thoại của bạn mà không cần phải mang máy ra tận cửa hàng.
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT:
Tự Định Giá Thông Minh: Không cần kiến thức kỹ thuật phức tạp. Quy trình chẩn đoán tự động của MWGSwap cực kỳ thân thiện và đơn giản, giúp bạn dễ dàng kiểm tra tình trạng thiết bị của mình qua vài thao tác chạm.
Siêu Tốc Chỉ Trong 5 Phút: Tiết kiệm tối đa thời gian của bạn. Trải nghiệm luồng kiểm tra mượt mà và nhận ngay kết quả định giá chuẩn xác chỉ trong vòng 5 phút.
Trợ Giá Lên Đời: chính sách trợ giá MWGSwap hấp dẫn.
Bảo Mật Dữ Liệu Tuyệt Đối: Sự an toàn của bạn là ưu tiên số một. Trước khi hoàn tất giao dịch thu mua, toàn bộ dữ liệu cá nhân trên thiết bị của bạn sẽ được xóa trắng 100%, đảm bảo không thể khôi phục và không rò rỉ thông tin.
Tại sao nên chọn MWGSwap?
- Giao diện trực quan, dễ sử dụng cho mọi lứa tuổi.
- Minh bạch trong từng khâu đánh giá linh kiện.
- Tối ưu hóa chi phí khi bạn muốn nâng cấp thiết bị mới.
Latest updates
1.0.1
Thẩm định máy cũ chỉ trong vài phút – kiểm tra cấu hình. Thêm tính năng và cập nhật lỗi